ราคา 2130000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 51.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 41764.71 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ศุภาลัย ปาร์ค แยกติวานนท์ (กรุงเทพฯ-นนทบุรี) | Supalai Park @ Tiwanon

ภัทรีดา ดา
0892351551
2020-02-02 15:32:48.0
เลขที่ประกาศ: 287628
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายด่วน!!! ศุภาลัยปาร์ค แยกติวานนท์ ขนาด 1 ห้องนอน ราคาพิเศษที่สุด ศุภาลัยปาร์ค แยกติวานนท์ คอนโดฯ คุณภาพศุภาลัย อยู่บนแยกติวานนท์ ใกล้สถานีรถไฟฟ้า บางซื่อ-บางใหญ่ รายละเอียดห้องชุด ☆ แบบ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ แยกห้องครัวเป็นสัดส่วน ติดภายนอกรับแสงแดด ไม่อับชื้น ☆ พื้นที่ 51 ตร.ม. ☆ Tower 2 ชั้น 3 ☆ ทิศใต้ ลมเย็นสบาย แดดไม่ร้อน ☆ ขายเพียง 2,130,000._ บาท ค่าโอนทั้งหมดคนละครึ่งละหว่างผู้ซื้อกับผู้ขาย สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม และนัดชมห้องล่วงหน้า โทร 089 235 1551 สิ่งอำนวยความสะดวก สระว่ายน้ำ ขนาดใหญ่ ทั้งดาดฟ้าชั้น 3 และ สวนลอยฟ้า (Roof Garden) – ฟิตเนส ศูนย์ออกกำลังกายกลางน้ำ (Island Fitness) เปิดมุมมอง 360 องศา – ร้านค้าด้านหน้าทางเข้าโครงการ
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
กรุงเทพฯ-นนทบุรี
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ศุภาลัย ปาร์ค แยกติวานนท์ (กรุงเทพฯ-นนทบุรี) Supalai Park @ Tiwanon
ศุภาลัย ปาร์ค แยกติวานนท์ (กรุงเทพฯ-นนทบุรี) | Supalai Park @ Tiwanon

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ศุภาลัย ปาร์ค แยกติวานนท์ (กรุงเทพฯ-นนทบุรี) | Supalai Park @ Tiwanon

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ